จำนวนผู้ชม : 3
นายสุธีกานต์ ช่วยทิพย์ นักศึกษาชั้นปี 3 สาขาวิชาศิลปะการออกแบบ ได้รับโอกาสเดินทางไปศึกษาดูงานด้านศิลปะในพิพิธภัณฑ์และร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการ
ณ สภาศิลปกรรมไทยแห่งสหรัฐอเมริกา
![](https://www.pbru.ac.th/pbru/wp-content/uploads/2024/07/Phetchaburi26072567-7-1.jpg)
Phetchaburi Rajabhat University
มหาวิทยาลัยชั้นนำด้านอาหาร การท่องเที่ยว และสรา้งสรรค์องค์ความรู้ด้วยศาสตร์พระราชา เพื่อพัฒนาท้องถิ่น